- Overview
- Sunan
- related Products
Gabatar da Qingfatong karfe Bututu Rectangular 2x2x120, amsar da ta dace da buƙatun bututunku. Wannan bututu mai sumul, na zamani ana kera shi ne daga bakin bakin inganci, yana tabbatar da cewa yana da ɗorewa, mai ɗorewa, da ƙari a lokutan da zai iya jure yanayin mafi wahala.
Alamar Qingfatong sananne ne don sadaukar da kai ga inganci, wannan kuma bututun ba wani warewa bane. Ƙirƙira tare da kulawa da daidaito, ya dace da manyan ƙa'idodi don iko da gamsuwa. Don gida ko dalilai waɗanda za su iya zama kasuwanci za ku iya amincewa da cewa Qingfatong karfe Bututu Rectangular 2x2x120 tabbas za a yi aikin daidai ko kuna amfani da shi.
Ɗaya daga cikin manyan zaɓukan da suka haɗa da wannan bututun shine siffarsa mai siffar rectangular. Siffar da ke da sauƙi mai sauƙi na rectangular, haɗawa marar lahani cikin kowane tsari sabanin bututun madauwari na gargajiya, wanda galibi zai yi wahala a amfana da shi kuma yana iya buƙatar ƙarin shigarwa wannan tabbas yana da girma. Kuna iya amfani da shi idan ana batun tarin aikace-aikace, daga bututun ruwa zuwa HVAC da baya.
A 2x2x120, wannan bututun shine girman da ke da kyawawan ayyuka kasancewar kusan duka sun bambanta. Yana ba da ɗaki mai ruwa wanda ke da isassun mai zagayarwar jini ko kuna buƙatar maganin bututu don babban cibiyar masana'antu ko ma ɗan ƙaramin gida wanda ke cikin gida. Bugu da ƙari, kamar yadda aka yi shi daga bakin karfe, yana yiwuwa don haka zazzagewa da sanin ba za ku lalata ko tsatsa ba yayin da lokaci ya wuce, yana tabbatar da dogara da tsawon rayuwarsa. Ƙarin fa'idar wannan ƙarfe na Qingfatong Bututu Rectangular 2x2x120 shine silashi, kyawun kamanni. Ƙarfen ɗin da yake sheki ba shi da kyau yana ƙara ɗan kyau ga kowane ɗaki da ke akwai, yana haifar da zaɓi mai kyau don fitattun bututun. Kuma game da shi yana rasa haskensa a cikin gudu wanda ke da tsawon lokacin da za ku iya zama lafiya kuma ku ci gaba da kiyayewa, tabbas ba zai buƙaci ku damu ba.
Product Name |
Bakin karfe bututu rectangular |
Material |
201 202 304 304L 316 316L 321 309 310S 410 430 436 436L 904L da dai sauransu. |
Gama (Surface) |
Bright |
kauri |
1mm-40mm |
OD |
15mm*15mm-800*800mm |
Length |
1000mm-6000mm ko al'ada |
Aikace-aikace |
Bakin karfe bututu iya amfani da yi filin, jiragen ruwa ginin masana'antu, man fetur & sinadaran masana'antu, yaki da wutar lantarki masana'antu, abinci sarrafa da likita masana'antu, inji da hardware filayen. Ana iya yin bututun ƙarfe na ƙarfe bisa ga buƙatun abokin ciniki. |
tips |
Girma ko diamita da tsayin bututun bakin karfe za a iya keɓance su, idan kuna buƙatar ƙarin bayani, da fatan a yi shakka a tuntuɓe mu a kowane lokaci. |
A1: Ana samun samfurori na kyauta don dubawa da gwajin ku. Amma kuna buƙatar biyan kuɗin tsoro.
Q2: Za ku iya samar da Takaddar Gwajin Mill?
A2: iya! Za a bayar da Takaddar Gwajin Mill tare da samfurin.
Q3: Cikakken bayani?
A3: Kunshe Ton 25 a cikin akwati na katako na 20 GP.
20ft GP: 5898mm (tsawon) x2352mm (Nisa) x2393mm (Mai girma)
40ft GP: 12032mm (tsawon) x2352mm (Nisa) x2393mm (Mai girma)
40ft HC: 12032mm (Tsawon) x2352mm (Nisa) x2698mm (High)
Q4: Menene sharuɗɗan biyan ku?
A4: 100% T/T gaba.
30% T / T da ma'auni akan kwafin takardu.
30% T / T gaba, ma'auni L / C a gani.
Q5: Za mu iya ziyarci masana'anta?
A5: Barka da zuwa. Da zarar mun sami jadawalin ku, za mu shirya ƙungiyar masu sana'a ta tallace-tallace don bin diddigin lamarin ku.